Àwọn Ìròyìn Ilé-iṣẹ́
-
Awọn iwọn ati awọn ohun elo ti awọn ẹya irin
Àtẹ yìí ṣe àkójọ àwọn àpẹẹrẹ ìṣètò irin tí a sábà máa ń lò, títí bí irin ikanni, irin I, irin igun, igi H, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ìwọ̀n ìfúnpọ̀ H-beam 5-40mm, ìwọ̀n ìbú 100-500mm, agbára gíga, ìwọ̀n fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, ìfaradà tó dára Ìwọ̀n ìfúnpọ̀ I-beam 5-35mm, ìwọ̀n ìbú 50-400m...Ka siwaju -
Àwọn ilé irin ni a ń lò fún àwọn iṣẹ́ ńláńlá nínú
Ilé ìkọ́lé irin jẹ́ ètò ìkọ́lé tuntun tó ti yọjú ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí. Ó so ilé àti ilé ìkọ́lé pọ̀, ó sì dá ètò ìkọ́lé tuntun sílẹ̀. Ìdí nìyí tí ọ̀pọ̀ ènìyàn fi ní ìrètí nípa ètò ìkọ́lé irin. ...Ka siwaju -
Lilo awọn okuta irin ti a fi U ṣe ti o gbona ti a yipo fun awọn ile nla
Àwọn ìdìpọ̀ ìwé onípele U jẹ́ ọjà ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun tí a ṣẹ̀ṣẹ̀ ṣe láti Netherlands, Southeast Asia àti àwọn ibòmíràn. Nísinsìnyí, a ń lò wọ́n ní gbogbo Pearl River Delta àti Yangtze River Delta. Àwọn agbègbè ìlò: àwọn odò ńláńlá, àwọn odò ńláńlá, àwọn odò àárín gbùngbùn...Ka siwaju -
Láìpẹ́ yìí, Ilé-iṣẹ́ Wa ti fi ọ̀pọ̀lọpọ̀ irin ranṣẹ́ sí Saudi Arabia
Àwọn ànímọ́ wọn ní: Agbára gíga: A sábà máa ń fi irin tó ga ṣe àwọn irin náà, èyí tó ní agbára gíga àti líle tó sì lè kojú ìfúnpá àti ipa ọkọ̀ ojú irin tó lágbára. Ìbáṣepọ̀: A lè so àwọn irin náà pọ̀ mọ́ àwọn apá gígùn nípasẹ̀ ìbáṣepọ̀, èyí tó ń mú kí...Ka siwaju -
Kí ló dé tí àwọn irin ojú irin náà fi rí bí “Èmi”?
pàdé ìdúróṣinṣin àwọn ọkọ̀ ojú irin tí ń ṣiṣẹ́ ní iyàrá gíga, bá àwọn kẹ̀kẹ́ mu, àti ìyípadà ìyípadà tó dára jùlọ. Agbára tí ọkọ̀ ojú irin onígun méjì ń lò lórí ọkọ̀ ojú irin ni agbára inaro. Ọkọ̀ ojú irin ẹrù tí a kò tíì kó ẹrù sílẹ̀ ní ìwọ̀n ara rẹ̀ tó kéré tán 20 tọ́ọ̀nù, àti...Ka siwaju -
Ṣíṣe àwárí àwọn olùpèsè ìdìpọ̀ irin tó ga jùlọ ní orílẹ̀-èdè China
Nígbà tí ó bá kan àwọn iṣẹ́ ìkọ́lé tí ó ní í ṣe pẹ̀lú dídúró àwọn ògiri, àwọn àpótí ìpamọ́, àti àwọn orí igi, pípín àwọn ìwé irin jẹ́ ohun pàtàkì. Gẹ́gẹ́ bí ojútùú tí ó rọrùn láti náwó àti tí ó gbéṣẹ́ fún ìdúró ilẹ̀ àti àtìlẹ́yìn ìwakùsà, ó ṣe pàtàkì láti wá àwọn ìwé tí ó dára...Ka siwaju -
Ṣé o mọ àwọn ànímọ́ àti lílo àwọn ohun èlò irin?
Royal Group ní àwọn àǹfààní ńlá nínú àwọn ọjà irin. Ó ń ṣe àwọn ọjà tó dára ní owó tó dára. Ó ń kó ẹgbẹẹgbẹ̀rún tọ́ọ̀nù lọ sí Gúúsù Amẹ́ríkà, Àríwá Amẹ́ríkà, Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn àti àwọn agbègbè mìíràn lọ́dọọdún, ó sì ti dá àjọṣepọ̀ ọ̀rẹ́ sílẹ̀...Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní àti Àléébù ti Ìṣètò Irin
Ìṣètò irin jẹ́ ìṣètò tí a fi irin ṣe ní pàtàkì, ó sì jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìṣètò pàtàkì fún Ṣíṣe Irin Ìṣètò. Irin ní agbára gíga, ìwọ̀n díẹ̀ àti ìfaradà gíga, nítorí náà, ó dára fún kíkọ́ àwọn ilé ńlá, gíga àti wúwo gidigidi....Ka siwaju -
Kí ni àwọn ìdìpọ̀ ìwé irin? Kí ni àwọn ìdìpọ̀ ìwé irin? Àwọn ẹ̀rọ wo ni a ń lò láti wakọ̀ ìdìpọ̀?
Páálí ìwé irin jẹ́ ìṣètò irin pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìsopọ̀ ní etí, a sì lè so àwọn ẹ̀rọ ìsopọ̀ pọ̀ láìsí ìṣòro láti ṣẹ̀dá ògiri ìdúró ilẹ̀ tàbí omi tí ó le koko tí ó sì le koko.Ka siwaju -
Ṣíṣàwárí Agbára àti Ìyípadà Àwọn Ẹ̀rọ Agbára Gbogbogbò láti ọwọ́ Royal Group
Nígbà tí ó bá kan rírí U Beams tó ga, Royal Group jẹ́ orúkọ tó tayọ. Royal Group lókìkí fún ṣíṣe U Beams tó ga jùlọ tó bá àwọn ìlànà àti ìlànà kárí ayé mu. Yálà ó jẹ́ fún ilé gbígbé, iṣẹ́ ajé, tàbí ilé iṣẹ́,...Ka siwaju -
Àwọn Àmì Tó Yanilẹ́nu Nínú Àwọn Àwo 400 Tó Ríronú Nípa Abrasion Resistant
Nítorí pé a ṣe wọ́n láti dènà ìbàjẹ́ àti ìfọ́, wọn kò nílò ìtọ́jú tàbí ìyípadà nígbà gbogbo, èyí tí ó ń fi àkókò àti owó pamọ́ fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n gbẹ́kẹ̀lé àwọn ohun èlò tí ó pẹ́ títí àti...Ka siwaju -
Ìròyìn Royal – Ìyàtọ̀ Láàárín Gíga Gbígbóná àti Gíga Gíga Electro
Gíga ìfúnpọ̀ gbígbóná: Ọ̀nà yìí ní nínú rírì ojú irin náà sínú ìwẹ̀ galvanizing gbígbóná, èyí tí yóò jẹ́ kí ó máa ṣiṣẹ́ pẹ̀lú omi zinc láti ṣẹ̀dá ìpele zinc kan. Ìwọ̀n ìbòrí ti galvanizing gbígbóná sábà máa ń wà láàárín 45-...Ka siwaju