Àwọn Ìlà Flange IPE ti Yúróòpù

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ìlà IPE, tí a tún mọ̀ sí ìlà I-beam tàbí ìlà gbogbogbò, jẹ́ ìlà irin gígùn pẹ̀lú apá àgbékalẹ̀ tí ó jọ lẹ́tà “I”. A máa ń lò ó ní pàtàkì nínú àwọn ohun èlò ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ìṣètò láti pèsè ìtìlẹ́yìn àti ìdúróṣinṣin fún àwọn ilé àti àwọn ilé mìíràn. A ṣe àwọn ìlà IPE láti dènà títẹ̀ àti láti gbé àwọn ẹrù wúwo ró, èyí tí ó sọ wọ́n di àṣàyàn tí ó wọ́pọ̀ fún onírúurú iṣẹ́ ìkọ́lé. A sábà máa ń lò ó nínú kíkọ́ àwọn férémù, àwọn ilé iṣẹ́, àwọn afárá


  • Boṣewa: EN
  • Sisanra Flange:4.5-35mm
  • Fífẹ̀ Flange:100-1000mm
  • Gígùn:5.8m, 6m, 9m, 11.8m, 12m tàbí gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè rẹ
  • Akoko Ifijiṣẹ:FOB CIF CFR EX-W
  • Pe wa:+86 13652091506
  • : [ìméèlì tí a dáàbò bò]
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    Irin ikanni

    ÀwọnIPEÀwọn igi (ìwọ̀n European Standard) àti IPN (ìwọ̀n European Standard) ni a sábà máa ń lò nínú iṣẹ́ ìkọ́lé àti ìmọ̀ ẹ̀rọ. Àwọn igi wọ̀nyí jẹ́ irin, wọ́n sì ní àwọn ànímọ́ pàtó kan tí ó mú kí wọ́n yẹ fún gbígbé ẹrù ìṣètò kalẹ̀ nínú àwọn ilé, afárá, àti àwọn ohun èlò míràn.

    Ìlà IPE, tí a tún mọ̀ sí ìlà I-beam standard, ní ìpín-ẹ̀ka tí ó jọ lẹ́tà "I." Ó ní àwọn ìlẹ̀kùn rẹ̀ tí ó jọra àti ìtẹ̀sí lórí àwọn ojú flange inú. Àwọn ẹ̀yà ara wọ̀nyí ní àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ tí ó dára jùlọ, pẹ̀lú agbára gíga àti líle, èyí tí ó mú kí ó yẹ fún onírúurú ìlò ìṣètò.

    Àwọn igi IPE àti IPN ni a ń lò fún iṣẹ́ ìkọ́lé àti ìmọ̀ ẹ̀rọ níbi tí ìtìlẹ́yìn ìṣètò tó lágbára àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì. Àwọn ìwọ̀n àti àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ wọn jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú wọn kí ó sì ṣọ̀kan wọn sí oríṣiríṣi àwọn àwòrán àti ètò ìṣètò.

    ÌLÀNÀ ÌṢẸ̀DÁ ỌJÀ

    ÀwọnIPEÀwọn igi (ìwọ̀n European Standard) àti IPN (ìwọ̀n European Standard) ni a sábà máa ń lò nínú iṣẹ́ ìkọ́lé àti ìmọ̀ ẹ̀rọ. Àwọn igi wọ̀nyí jẹ́ irin, wọ́n sì ní àwọn ànímọ́ pàtó kan tí ó mú kí wọ́n yẹ fún gbígbé ẹrù ìṣètò kalẹ̀ nínú àwọn ilé, afárá, àti àwọn ohun èlò míràn.

    Ìlà IPE, tí a tún mọ̀ sí ìlà I-beam standard, ní ìpín-ẹ̀ka tí ó jọ lẹ́tà "I." Ó ní àwọn ìlẹ̀kùn rẹ̀ tí ó jọra àti ìtẹ̀sí lórí àwọn ojú flange inú. Àwọn ẹ̀yà ara wọ̀nyí ní àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ tí ó dára jùlọ, pẹ̀lú agbára gíga àti líle, èyí tí ó mú kí ó yẹ fún onírúurú ìlò ìṣètò.

    Àwọn igi IPE àti IPN ni a ń lò fún iṣẹ́ ìkọ́lé àti ìmọ̀ ẹ̀rọ níbi tí ìtìlẹ́yìn ìṣètò tó lágbára àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ṣe pàtàkì. Àwọn ìwọ̀n àti àwọn ànímọ́ ẹ̀rọ wọn jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú wọn kí ó sì ṣọ̀kan wọn sí oríṣiríṣi àwọn àwòrán àti ètò ìṣètò.

    Irin ikanni (2)

    ÌWỌ̀N ỌJÀ

    Irin onípele-I (2)
    Ìyànsí Ẹyọ kan
    Ìwúwo
    (kg/m)
    Apá Déédéé
    Iwọn
    (mm)
    Sedional
    Agbègbè
    (cm)
    W H B 1 2 r A
    IPE300 A 36.5 297.0 150.0 6.1 9.2 15.0 46.5
    42.2 300.0 150.0 7.1 10.7 15.0 53.8
    O 49.3 304.0 152.0 8.0 12.7 15.0 62.8
    IPE330 A 43 327 160 6.5 10 18 54.74
    49.2 330 160 7.5 11.5 18 62.61
    O 57 334 162 8.5 13.5 18 72.62
    IPE360 A 50.2 357.6 170.0 6.6 11.5 18.0 64.0
    57.1 360.0 170.0 8.0 12.7 18.0 72.7
    IPE400 A

    57.4

    66.3

    397.0

    400.0

    180.0

    180.0

    7.0

    8.6

    12.0

    13.5

    21.0

    21.0

    73.10

    84.46

    0 75.7 404.0 182.0 9.7 15.5 21.0 96.4
    IPE450 A 67.2 447 190 7.6 13.1 21 85.55
    77.6 450 190 9.4 14.6 21 98.82
    0 92.4 456 192 11 17.6 21 117.7
    IPE500 A 79.4 497.0 200.0 8.4 14.5 21.0 101.1
    90.7 500.0 200.0 10.2 16.0 21.0 115.5
    0 107.0 506.0 202.0 12.0 19.0 21.0 136.7
    IPE550 A 92.1 547 210 9 15.7 24 117.3
    106 550 210 11.1 17.2 24 134.4
    O 123 566 212 12.7 20.2 24 156.1
    IPE600 A 108.0 597.0 220.0 9.8 17.5 24.0 137.0
    122.0 600.0 220.0 12.0 19.0 24.0 156.0
    O 154.0 610.0 224.0 15.0 24.0 24.0 196.8
    Ìyànsí
    Bezeichnung
    Ẹyọ kan
    Ìwúwo
    (kgm)
    Àwọn ìwọ̀n
    Abmessungen
    (mm)
    Ẹ̀ka-ẹ̀yà
    Agbègbè
    mm²
    x10m²
    G H B w f 1 2 A
    IPN 80* 594 80 42 39 59 39 23 757
    IPN 100 834 100 50 45 68 45 27 106
    PN 120* 111 120 58 51 77 51 31 142
    IPN 140* 143 140 66 57 86 57 34 182
    IPN160 179 160 74 63 95 63 38 228
    IPN180 219 180 82 69 104 69 41 279
    IPN 200* 26.2 200 90 75 113 75 45 334
    IPN 220* 311 220 98 81 122 81 49 395
    IPN 240* 362 240 106 87 131 87 52 461
    IPN 260* 419 260 113 94 141 94 56 533
    IPN 280 479 280 119 101 152 101 61 610
    PN 300* 542 300 125 108 162 108 65 690
    PN 320* 610 320 131 115 173 115 69 777
    PN 340* 680 340 137 122 183 122 73 867
    IPN 360* 761 360 143 13 195 13 78 970
    IPN 380* 840 380 149 137 205 137 82 107
    IPN 400 924 400 155 144 216 144 86 118
    IPN 450* 115 450 170 162 243 162 97 147
    IPN 500* 141 500 185 18 27 18 108 179
    IPN 550* 166 550 200 19 30 19 119 212
    IPN 600* 199 600 215 216 324 216 13 254
    IRÍ ONÍṢẸ́ ÀWỌN IRÍ M

    Irin onírísí DIN/ENI:

    Àwọn ìlànà pàtó:IPE8O,IPE100,IPE120 (PE140 IPE160 1PE!)

    80,1PE200,1PE220,1PE240,1PE300,1PE330

    IPL360,1PE400,IPE450,IPE500,IPE550,IPL600

    Iwọnwọn: EN10034:1997 EN10163-3:2004

    Ohun elo: S235 S275 ati S355, jẹ

    Àwọn Ẹ̀yà ara

    Ìlà IPE, tí a tún mọ̀ sí "I-beam" tàbí "I section," jẹ́ irú ìpele ìpele ti ilẹ̀ Yúróòpù tí a lò nínú ìkọ́lé àti ìlò ìmọ̀ ẹ̀rọ. Ó ní àwọn ìpele ìpele tí ó jọra àti ìtẹ̀sí lórí àwọn ojú flange inú, èyí tí ó ń pèsè ìtìlẹ́yìn tí ó dára jù fún ìpele náà. A mọ̀ ìpele náà fún agbára gbígbé ẹrù gíga rẹ̀, a sì sábà máa ń lò ó nínú àwọn ohun èlò ìkọ́lé bíi kíkọ́ àwọn férémù, afárá, àti àwọn ilé iṣẹ́. Àwọn ìwọ̀n àti ànímọ́ ìpele ìpele ti àwọn ìpele IPE mú kí wọ́n yẹ fún onírúurú iṣẹ́ ìkọ́lé.

    Irin ikanni (4)

    ÌFÍṢẸ́

    Ìlà IPE, tí a tún mọ̀ sí I-beam ti ilẹ̀ Yúróòpù, ni a sábà máa ń lò nínú ìkọ́lé fún onírúurú ohun èlò bíi gbígbé ẹrù ìṣètò, fífi férémù, àti kíkọ́ afárá, láàrín àwọn mìíràn. Àwọn ànímọ́ ìṣètò rẹ̀ mú kí ó yẹ fún gbígbórí àwọn ẹrù tí ó wúwo àti pípèsè ìrànlọ́wọ́ pàtàkì nínú iṣẹ́ ìkọ́lé àti ètò àgbékalẹ̀. Ní àfikún, a ń lo àwọn ìlà IPE ní àwọn ibi iṣẹ́ àti àwọn ibi iṣẹ́ ìṣẹ̀dá níbi tí agbára àti agbára gbígbé ẹrù jẹ́ àwọn kókó pàtàkì.

    Irin onípele-I (4)

    ÀPÒ ÀTI ÌRÍRÍN

    Àkójọ àti ààbò:
    Àkójọpọ̀ kó ipa pàtàkì nínú dídáàbòbò dídára irin H beam nígbà ìrìn àti ìtọ́jú. Ó yẹ kí a so ohun èlò náà pọ̀ dáadáa, nípa lílo okùn tàbí ìdè tó lágbára láti dènà ìṣíkiri àti ìbàjẹ́ tó lè ṣẹlẹ̀. Ní àfikún, a gbọ́dọ̀ gbé àwọn ìgbésẹ̀ láti dáàbò bo irin náà kúrò lọ́wọ́ ọrinrin, eruku, àti àwọn nǹkan míì tó lè fa àyíká. Fífi àwọn ìdìpọ̀ náà sínú àwọn ohun èlò tó lè dènà ojú ọjọ́, bíi ṣíṣu tàbí aṣọ tí kò lè gbà omi, ń ran lọ́wọ́ láti dáàbò bo kúrò lọ́wọ́ ìbàjẹ́ àti ìpalára.

    Gbigbe ati aabo fun gbigbe:
    Kíkó irin tí a fi sínú ọkọ̀ náà àti dídì mọ́ ọn ní ìṣọ́ra ni a gbọ́dọ̀ ṣe. Lílo àwọn ohun èlò gbígbé tí ó yẹ, bíi forklifts tàbí cranes, ń rí i dájú pé iṣẹ́ náà dára, ó sì dára. Ó yẹ kí a pín àwọn igi náà kárí gbogbo ara wọn, kí a sì so wọ́n pọ̀ dáadáa láti dènà ìbàjẹ́ ilé nígbà tí a bá ń gbé wọn. Nígbà tí a bá ti kó ẹrù náà, a lè fi àwọn ìdènà tó yẹ, bíi okùn tàbí ẹ̀wọ̀n, ó ń fúnni ní ìdúróṣinṣin, ó sì ń dènà ìyípadà.

    Irin ikanni (7)
    Irin onípele-I (5)

    ÀWỌN ONÍBÀÁRÀ ṢẸ́WÀ

    Irin onípele-I (7)

    Awọn ibeere ti a maa n beere nigbagbogbo

    1. Báwo ni mo ṣe lè gba gbólóhùn láti ọ̀dọ̀ rẹ?
    O le fi ifiranṣẹ silẹ fun wa, a o si dahun gbogbo ifiranṣẹ ni akoko.

    2.Ṣé ìwọ yóò fi àwọn ẹrù náà ránṣẹ́ ní àkókò?
    Bẹ́ẹ̀ni, a ṣèlérí láti pèsè àwọn ọjà tó dára jùlọ àti ìfiránṣẹ́ ní àkókò tó yẹ. Òtítọ́ ni ìlànà ilé-iṣẹ́ wa.

    3. Ṣe Mo le gba awọn ayẹwo ṣaaju aṣẹ?
    Bẹ́ẹ̀ni, dájúdájú. Lọ́pọ̀ ìgbà, àwọn àpẹẹrẹ wa jẹ́ ọ̀fẹ́, a lè ṣe é nípasẹ̀ àwọn àpẹẹrẹ tàbí àwọn àwòrán ìmọ̀-ẹ̀rọ yín.

    4. Kí ni àwọn òfin ìsanwó rẹ?
    Àkókò ìsanwó wa déédéé ni 30% ìdókòwò, àti pé ó kù sí B/L. EXW, FOB, CFR, àti CIF.

    5. Ṣe o gba ayewo ẹni-kẹta?
    Bẹ́ẹ̀ ni a gbà rẹ́ pátápátá.

    6. Báwo la ṣe lè gbẹ́kẹ̀lé ilé-iṣẹ́ rẹ?
    A ṣe amọja ni iṣowo irin fun ọpọlọpọ ọdun bi olupese goolu, ile-iṣẹ wa ni agbegbe Tianjin, a ku lati ṣe iwadii ni gbogbo ọna, ni gbogbo ọna.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa